Máy Cắt Duỗi Tự Động GT4-12/220V
Giá gốc là: 22,000,000₫.Giá hiện tại là: 19,000,000₫.
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: MCDTD GT4-12/220V
  • Bảo hành: 6 Tháng
  • Thương hiệu: TQ
Khuyến mãi tại Tổng Kho Máy Xây Dựng Toàn Cầu
  • Giảm giá lên đến 30% khi mua hàng
 Bảo hành nhanh chóng
 Sản phẩm chính hãng mới 100%
 Thủ tục mua bán nhanh gọn
Video sử dụng máy cắt duỗi tự động GT4-12:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT :
Model GT4-12/220V
Số động cơ  02 động cơ
Công suất động cơ 4kw x 2
Điện áp 220V
Khả năng uốn Ø4 – Ø10
Tốc độ duỗi 25m/phút
Kích thước 1500 x 980 x 650 mm
Trọng lượng 280 Kg
Đánh giá Máy duỗi sắt tự động Niki GT4-12 220V
  • Máy duỗi sắt tự động Niki GT4-12 220V là dòng máy cắt duỗi tiên tiến hiện nay. máy có hệ thống tủ điện điều khiển với bộ nhớ thông minh ghi chiều dài và số cây chính vì vậy mà độ chuẩn xác của chiều dài mỗi thanh sắt rất cao. máy có những tiên tiến vượt trội hơn các dòng sản phẩm cũ đó là dùng hệ thống xi lanh thủy lực để cắt sắt và duỗi giúp cho mỗi khi máy vận hành được êm dịu hơn, không gây tiếng ồn. các quả lô được chỉnh đơn chiếc giúp cho người kĩ thuật tự cắt vận hành rễ thao tác
  • Máy duỗi sắt tự động Niki GT4-12 220V có chức năng chính là duỗi sắt, duỗi thép quận thành những thanh thép thẳng, sắt sàn phục vụ xây dựng và công nghiệp. Chức năng thứ 2 của máy chính là sau khi duỗi sắt máy có thể cắt đoạn thanh sắt thép xây dựng theo những kích thước đã lập trình sẵn trên bảng điều khiển.
  • Máy duỗi sắt tự động Niki GT4-12 220V được sản xuất ra với khả năng duỗi được các mác sắt cứng cũng như sắt mềm tại đường kính duỗi sắt lớn nhất máy có thể đạt được là 12mm, với độ chính xác và dung sai đạt được của máy là 1-2cm.