Xe nâng cao điện Staxx tự động WS15H-3000
Giá gốc là: 75,000,000₫.Giá hiện tại là: 70,000,000₫.
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: WS15H-3000
  • Bảo hành:12 Tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Thương hiệu: STAXX
Khuyến mãi tại Tổng Kho Máy Xây Dựng Toàn Cầu
  • Giảm giá lên đến 30% khi mua hàng
 Bảo hành nhanh chóng
 Sản phẩm chính hãng mới 100%
 Thủ tục mua bán nhanh gọn
Mô tả
VIDEO SỬ DỤNG XE NÂNG TAY CAO CHẠY ĐIỆN STAXX
HÌNH ẢNH CHI TIẾT SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT :
Model WS15H-3000
Tải trọng nâng tối đa 1500kg
điện áp 12V
Động cơ ac quy
chiều rộng phủ bì càng nâng 685mm
chiều dài càng nâng 1150mm
Chiều cao nâng tối đa 3000mm
trọng lượng 513kg
Xuất xứ Trung Quốc
Được mua nhiều
2
    Giỏ hàng
    Máy Cắt Sắt Thủy Lực Hàn Quốc Handy 25C Xóa
    Máy Cắt Sắt Thủy Lực Hàn Quốc Handy 25C
    1 X 12,800,000 = 12,800,000
    Máy Tời Nhanh 30m/phút KCD 750/1500Kg-100m 380V Xóa
    Máy Tời Nhanh 30m/phút KCD 750/1500Kg-100m 380V