Máy Mài Sàn Bê Tông DMS250/220V
Giá gốc là: 7,600,000₫.Giá hiện tại là: 6,700,000₫.
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: MS DMS250220V
  • Bảo hành: 6 tháng
  • Thương hiệu: Trung Quốc
Khuyến mãi tại Tổng Kho Máy Xây Dựng Toàn Cầu
  • Giảm giá lên đến 30% khi mua hàng
 Bảo hành nhanh chóng
 Sản phẩm chính hãng mới 100%
 Thủ tục mua bán nhanh gọn
Video sử dụng máy mài sàn bê tông DMS250/220V:
Máy mài sàn DMS250 là loại máy xây dựng có tác dụng là sạch và mịn bề mặt bê tông.
Máy mài sàn bê tông DMS250 có 2 loại điện áp là 220V hoặc 380V tuỳ công trình của bạn đang sử có nguồn điện nào. Tốt nhất bạn cố gắng sử dụng nguồn 380V là tốt nhất, vì máy mài sàn DMS250 có công suất là 3kw nếu dùng điện 220V sẽ rất dễ bị cháy tụ.
Máy mài sàn DMS250 có đường kính mâm xoa là 250mm và trên mâm xoa được gắn 16 viên đá mài có tác dùng làm sạch bề mặt bê tông, tạo độ mịn cho sàn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY MÀI SÀN BÊ TÔNG DMS250/220V
Model DMS250/220V
Công suất 3 Kw
Điện áp 220V
Đường kính mâm mài 250 mm