Máy Cắt Duỗi Tự Động GT4-12/380V
Giá gốc là: 17,600,000₫.Giá hiện tại là: 14,500,000₫.
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: MCDTD GT4-12
  • Bảo hành: 6 Tháng
  • Thương hiệu: TQ
Khuyến mãi tại Tổng Kho Máy Xây Dựng Toàn Cầu
  • Giảm giá lên đến 30% khi mua hàng
 Bảo hành nhanh chóng
 Sản phẩm chính hãng mới 100%
 Thủ tục mua bán nhanh gọn
Hướng dẫn sử dụng cắt cắt duỗi GT4-12:
Video sử dụng máy cắt duỗi GT4-12:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT :
Model GT4-12/380V
Công suất động cơ 7.5 Kw
Điện áp 380V
Khả năng uốn Ø4 – Ø10
Tốc độ duỗi 40m/phút
Kích thước 1500 x 980 x 650 mm
Trọng lượng 280 Kg
  Hình ảnh mắt cắt duỗi sắt GT4-12
Máy duỗi cắt sắt tự động GT4-12 (380V), duỗi thép 4-12mm là thiết bị làm sắt thép xây dựng chuyên dụng với chức năng nắn thẳng và cắt tự động. Khả năng làm việc liên tục, năng suất cao , máy duỗi cắt tự động là thiết bị thiết yếu trong các công trình lớn, khối lượng sắt thép nhiều.
SHOWROOM
  • Cơ sở 1 miền Bắc : Số 68 Phố Vĩnh Quỳnh, Thành Trì, Hà Nội
  • Cơ sở 2 miền Bắc : 254 Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội
  • Cơ sở 3 miền Nam : Thuận an , Bình Dương
  • Cơ sở 4 miễn Nam : Hà Duy Phiên, Bình Mỹ, Củ Chi, TP HCM
TƯ VẤN TRỰC TUYẾN
Hotline : 098.97.98.321 – 0565.888.555
Được mua nhiều
2
    Giỏ hàng
    Máy cắt bê tông cầm tay chạy điện 220V Xóa
    Máy cắt bê tông cầm tay chạy điện 220V